Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โดนชนแล้วหนีครับ ผมจำทะเบียนได้!  

เอามาลงแทนครับ เป็นหู เป็นตา ช่วยกันครับ

จากกะทู้ http://forums.overclockzone.com/forums/showthread.php?t=804982

เมื่อวานผมไปมอเตอร์โชว์วันสุดท้าย รถผมโดนอัดจากด้านข้างกันชน ปากทางออกไบเทคฝั่งถนนสุขุมวิท จนเป็นรอยครูด เวลาประมาณ 13.30 น.

คู่กรณีผมคือ Toyota Camry รุ่นปี 2003-2005 สีบรอนซ์เงิน ทะเบียน ษว 8956 กทม. ครับ มันนั่งกันมาเต็มคันรถ

ส่วนผมรถเก่ามากันแค่ 2 คน

หลังจากโดนเบียดข้างผมก็ปี๊นใส่มันยาวเลยครับ ซึ่งมันก็รู้ตัว

ผมเปิดประตูลงมาดูรถคู่กรณี แล้วจำทะเบียนรถมันทันที

แล้วผมก็เลยเอารถชิดซ้ายรั้วไบเทคฝั่งสุขุมวิท ลงมาดูแผลรถตัวเองมีพี่จราจร สน.บางนา มาช่วยดูด้วย แต่ไอ้ชั่วนี่แทนที่มันจะลงมาเจรจา มันขับหนีผมไปเลยครับ

แล้วผมจะทำยังไงดีครับ

รถคู่กรณี รุ่นนี้ สีนี้เลยครับ

จากคุณ : visionnet
เขียนเมื่อ : 7 เม.ย. 53 13:25:23

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com