Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จีบสาวใหม่ๆ ไปรับไปส่ง ทุกวันไหมครับ  

คือแบบว่า เช้ารับไปส่งที่ทำงาน
             เย็นก็มารับ กลับบ้าน

แล้วเดท กี่ครั้งถึง ผู้หญิงจะเป็นฝ่ายออกบ้างครับ

ส่วนตัวผม รับส่งบ่อยๆๆ เปลืองครับน้ำมันก็แพง ม่ายช่วยออกกันบ้างเลย

เดททีไร ผมก็ pay ตลอดอยากรู้ว่าผู้หญิง จะจ่ายเมื่อไรครับ

ผมก็ไม่ได้รวย แต่กลัวกระเป๋าฉีก

ปสก. ครับ ตอนนี้เว้นวรรคทางการจีบอยู่ครับ

ไม่ไหว ผลิตแบงก์ไม่ทันครับ

หรือว่าการจีบใครซักคน คือการลงทุน และก็พร้อมที่จะรับความเสี่ยง หากไม่

ประสบความสำเร็จ หรือเปล่าครับ

ขอบคุณด้วยประการทั้งปวงครับ

แก้ไขเมื่อ 08 เม.ย. 53 20:16:59

จากคุณ : Rombax
เขียนเมื่อ : 8 เม.ย. 53 16:08:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com