Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

"ทะโมน" ควรจะเป็นคลับ ดีไหมครับ  

เห็นด้วย (17 คน)
  ไม่เห็นด้วย (27 คน)

38.64%
  เห็นด้วย (17 คน)
 61.36%
  ไม่เห็นด้วย (27 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 44 คน

วันนี้นั่งว่างๆ ครับ ไม่มีอะไรทำ เลยอยากจะถามพี่น้องชาวรัชดา

ว่าเห็นด้วยไหม หรือว่าสมควรจะทำอย่างไร กับชาวทะโมนดี

เห็นด้วย ไม่เห็นด้วยเพราะอะไร ผมขอที่มาแล้วก็ที่ไปสักนิดนะครับ

และก็อย่างที่ พี่ก้องเคยว่าไว้

ทะโมนไม่ใช่กลุ่ม แต่เป็นการรวมตัวของคนที่ ชอบเที่ยวเหมือนกัน ไม่จำเป็นว่าคุณจะต้องมี รถอะไร

คุณมีรถยนต์ มอเตอร์ไซค์ จักยาน ก็ยังได้ (จักยานนี่ถ้าปั่นทันกันนะครับ ไม่ทัน ก็แบกขึ้นรถกันไป ^ ^)  คุณก็ไปกับทะโมนได้แล้วครับ

เราไม่มีหัวหน้ากลุ่ม ไม่มีรายได้ ไม่มีข้อบังคับ เราต้องการแค่ความปลอดภัยร่วมกันในยามที่เดินทางด้วยกัน

มีความสุขเมื่อได้ไปเที่ยวด้วยกัน มีความประทับใจเมื่อกลับมาถึงบ้าน

ถ้ากระทู้ผม ทำให้ขัดใจ พี่ใหญ่ในบรรดา ทะโมน ผมก็ต้องขออภัยมา ณ ที่นี้ พอดีเห็นว่ามีคนเสนอว่าทะโมนน่าจะมีคลับ วันนี้ผมเองก็นั่งว่างๆ ไม่มีอะไรทำ เลยตั้งกระทู้ขำๆ ขัดตาขัดใจ ยังไงกดลบได้เลยนะครับ

เช่งผมได้พอเป็นพิธี แต่ดราม่านี่ผมขอเหอะ haha

จากคุณ : ตัวตลกของคนข้างๆ
เขียนเมื่อ : 10 เม.ย. 53 16:05:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com