Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

/////////////////////// New CRV สีำไหนสวยคะ ช่วยโหวตหน่อย เริ่มลังเลแล้ว ///////////////////////  

1. สีเทา
2. สีน้ำตาล
3. สีบลอนซ์เงิน

คุณแม่จอง CRV ไป แต่อีกนานกว่าจะได้รถ ทางศูนย์บอกว่าถ้าต้องการเปลี่ยนสีที่จองให้เปลี่ยนสีได้ภายในเดือน เม.ย.
เดิมทีคุณแม่จองเป็นสีเทา แต่ล่าสุดเราเพิ่งเห็นสีเทา (ไม่แน่ใจว่าตัวใหม่ล่าสุดรึเปล่า) เราว่ามันไม่สวยเอาซะเลย
สีมันออกเทาอมน้ำเงินยังไงไม่ทราบ ตอนแรกเราคิดว่ามันสีเทาแบบเดียวกันกับ Civic อ่ะค่ะ
เพื่อน ๆ คิดว่าสีไหนสวยที่สุดคะ ขออนุญาตให้เลือกจากสีต่อไปนี้นะคะ
เพราะสีอื่น ๆ คุณแม่ท่านไม่ชอบหน่ะค่ะ

และรบกวนถามนิดนึงนะคะว่าสีเทานี่มันสีเดียวกับพวก Civic, Accord รึเปล่า
ขอบคุณค่ะ

แก้ไขเมื่อ 20 เม.ย. 53 16:13:58

จากคุณ : ploy_sdcu
เขียนเมื่อ : 20 เม.ย. 53 14:58:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com