Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โดนเพื่อนซี้ขับเก๋งJazzรุ่นใหม่แย่งแฟนไปครับ  

เรื่องนี้เกิดเมื่อ2ปีก่อนตัวผมกับเพื่อนเราสนิทกันมากครับมักจะไปมาหาสู่สังสรรค์กันเสมอๆตามร้านเกะ,ร้านนวดเรานัดไปเที่ยวกันเป็นประจำ ผมขับเก๋งเก่าๆส่วนเพื่อนฐานะเกือบเข้าขั้นเศรษฐีคงพอมองภาพออกนะครับว่ามันรวยกว่าผมแต่เวลากินเที่ยวกันผมจะไม่เอาเปรียบเลย

และวันนั้นก้อมาถึงจุดเกิดเรื่องจนเราต้องแตกหักกันเพราะ"ผู้หญิง"ครับ
ผมจีบสาวคนเดียวกันโดยที่ไม่รู้ว่าเพื่อนผมก้อจีบด้วยจนวันนั้นผมเจอเพื่อนที่ห้างดอกบัวและผมได้พาสาวคนนั้นมาดูหนังด้วยผมแนะนำให้เพื่อนผมรู้จักแฟนผมซึ่งเพื่อนผมทำหน้าตาแปลกๆเหมือนมีอะไรในใจ..??

และผมก้อได้มารู้จากปากเธอเองว่ากำลังคบกันเพื่อนผมอยู่เหมือนกัน???ผมอึ้งไปเลยครับ

ในช่วงสุดท้ายผมโดนสาวคนนี้ทิ้งครับผมแอบเห็นเธอเดินกับเพื่อนผม..ผมเจ็บใจมากจริงๆมันมีรถใหม่มันเอาสาวไปได้ง่ายๆ..

และเรื่องก้อมาถึงจุดจบคือผมเลิกคบกับเพื่อนคนนี้โดยสิ้นเชิงครับผมเป็นคนจริงจังครับทำอะไรเด็ดขาดไม่คือไม่ และได้ตัดสิ้นใจอีกครั้งคือเลิกคบเพื่อนกลุ่มนี้ที่เหลืออีก3คน

ตัดขาดกันไปให้หมดเลยซะใจดีครับ...

จากคุณ : LoGa
เขียนเมื่อ : 22 เม.ย. 53 15:27:28 A:125.26.18.116 X: TicketID:182553

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com