Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยเลือกน้ำมันเครื่องให้หน่อยครับ  

Shell (6 คน)
  Caltex (2 คน)
  PTT (4 คน)
  Valvoline (11 คน)

26.09%
  Shell (6 คน)
 8.70%
  Caltex (2 คน)
 17.39%
  PTT (4 คน)
 47.83%
  Valvoline (11 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 23 คน

พอดีจะไปเปลี่ยนถ่ายวันอาทิตย์นี้ ไม่รู้จะใช้ของอะไรดี ไปถึงร้านยืนแบบ งงๆ เลยกลับมาตั้งหลัก และ ขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆสมาชิกหน่อยครับ ว่าจะเอายี้ห้ออะไร พร้อมเหตุผลด้วยก็ดีครับ

น้ำมันเครื่องดีเซลนะครับ ทั้ง 4 ยี้ห้อ ราคาใกล้เคียงกันหมด ตั้งแต่ 650 - 800 บาท ยังอยู่ในงบครับ

ขอบคุณทุกท่านมากๆครับ ช่วยเลือกหน่อยจ้า

จากคุณ : สองลิตรร้อย
เขียนเมื่อ : 23 เม.ย. 53 15:30:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com