Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-------กลุ่มคนเสื้อหลากสีจะมาพาไปคลายร้อนวันอาทิตย์กันครับ----------  

ตั้งชื่อกระทู้ซะล่อแหลม อิอิ

ไม่มีอะไรครับ เอารูปสาวๆจากงานมอเตอร์โชว์มาปล่อยครับ

ถึงตลาดจะวายไปแล้ว ไม่เป็นไร มาช้าหน่อย ดีกว่าไม่มาเนาะฮ่าฮ่าฮ่า

ส่วนใครอยากได้ภาพไปทำอะไรก็ตามสบายนะครับ
ไม่ใส่ลายน้ำ ไม่สงวนลิขสิทธิ์ แบ่งๆกันไป

อยากได้ต้นฉบับก็หลังไมค์มาเด้อ คนไทยให้กันได้ จริงป่ะ?

ลืมไป!! กด F11 เพื่อ อรรถรสในการรับชมแบบ Fullscreen นะคร้าบ

ปล.อยากดูรถล้วนๆตามไปที่นี่นะครับ
http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V9087392/V9087392.html

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 53 19:37:53

จากคุณ : DarkBlueFlamingo
เขียนเมื่อ : 25 เม.ย. 53 19:33:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com