Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

---วาดเล่นๆ#31 มาดูฮอนด้าเค้าจับ CITYมาทำSUVและ PORSCHEในความคิดของผม---  

สวัสดีครับพี่น้องรัชดาฮาเฮ ช่วงนี้สถานการณ์บ้านเมืองไม่ค่อยดี
เดินทางด้วยความระมัดระวังกันนะครับ

...ไม่ได้ตั้งกระทู้วาดเล่นๆนานแล้ว วันนี้เลยเอาของดองเค็มมาปล่อยครับ

คันแรกเป็น HONDA CITY ครับ
ฮอนด้าคิดการใหญ่ อยากออกตลาดใหม่ Mini SUV ไปแข่งกับ BMW X1 ครับ

เลยเอาแพลทฟอร์มซีวิค มายัดดีไซน์ของซิตี้ คลอดออกมาเป็น SUV หน้าโหดครับ

จะขายได้มั้ยน้อออ  

ด้านข้างก่อนครับ เห็นรูปทรงครบดี

จากคุณ : DarkBlueFlamingo
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 20:34:32

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com