Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=== มาทายชื่อหนังจากรุ่นรถกันครับ ===  

เรื่องของเรื่องคืออยากดูหนังเรื่องหนึ่งมากๆครับ แต่นึกชื่ออย่างไงก็นึกไม่ออก

เลยต้องมาถามจากเซียนๆที่รัชดานี่แหละครับ ฮิๆๆ

หนังเรื่องนี้มีตัวหลักเป็นคุณแม่ลูกอ่อนครับ ขับเจ้า benz s-class w126 สีน้ำเงิน
แล้วอยู่ๆก็คันเร่งค้างที่ความเร็วสัก 120 ไมล์ บนออโตบานห์
ทำอย่างไงก็หยุดไม่ได้ มีคนพยายามช่วยสารพัดวิธียังไงก็หยุดไม่ได้
จนมีตำรวจหนุ่มขับเจ้า e46 มาช่วยจนปลอดภัยทั้งแม่และลูกครับ

(เรื่องนี้เหมือนเป็นหนังเกรด b ของเยอรมันครับ ไม่ดังเท่าไหร แล้วทั้งเรื่องก็มีแต่ขับรถนี่แหละครับ)

แต่ กขจท. อยากดูมากๆเลย

ขอบคุณทุกๆท่านล่วงหน้าด้วยครับ

จากคุณ : แทนค่า=ผลลัพธ์
เขียนเมื่อ : วันแรงงาน 53 18:57:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com