Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ไออิ เห็นด้วยอย่างยิ่ง..............................กับความคิดเห็นนี้ค่ะ  

สวัสดี  ยามค่ำค่ะ  smile

สืบเนื่องจากกระทู้ข้างล่าง  ที่ถามว่า

ทำไม ห้องมอไซค์ ของพวกเรา ชาว 2 ล้อ ถึงดูเงียบ ๆ เหงา ๆ ขนาดนี้ ?

แล้วมีสมาชิกท่านหนึ่ง มาช่วยให้ความเห็นว่า

" เห็นแต่คนสนิทๆกันคุยกันไปมา แต่เราไม่ได้สนิทด้วยอ่ะไำม่กล้าเข้าไปคุย

ถ้าคุยแบบกลางๆ หน่อยก็อยากเข้าำไปคุยด้วยอยู่นะ "

อ่านคำตอบแล้ว อึ้ง ! ไปเหมือนกันค่ะ  

( เห็นด้วยอย่างที่สุด ... เพราะบางครั้ง...เราก็เป็นนะ ) cry

ต้องขอขอบคุณ เจ้าของความเห็น

ที่ช่วยเป็นกระจก สะท้อนให้จขกท. และใครอีกหลายๆคนเห็น  

ในสิ่งที่เราไม่เคยใส่ใจ  หรือมองข้ามไป

วันนี้ ... อยากเรียนถามทุกท่านว่า

คุณเห็นด้วย ...... กับความคิดเห็นนี้ ( เหมือนที่ไออิ เห็นด้วย ) หรือไม่  ?

ถ้าเห็นด้วย  เรา...ในฐานะสมาชิกของห้องมอไซค์

ควรจะช่วยกันแก้ไขหรือไม่ ? อย่างไร ?

แต่ถ้าท่านใด ... ที่ไม่เห็นด้วย

ก็ได้โปรด เข้ามาแลกเปลี่ยน มุมมอง/ความคิดเห็นกันด้วยนะคะ

( เปิดกว้าง เต็มที่ค่ะ  )

ปล. ขอร้องว่า..แม้ว่ามุมมอง/ความคิดเห็นของเราจะแตกต่างกันบ้าง  

แต่อย่าแตกแยกกัน เน้อ พี่ น้อง !!!! love

ด้วยความเคารพ ในความคิด

ไออิ

จากคุณ : goldwing
เขียนเมื่อ : 4 พ.ค. 53 20:56:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com