Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

##### >>>>>> ช่วงนี้เปลี่ยนแบตฯ กันกี่บาทครับ ##### >>>>> ผมพึ่งเปลี่ยนแบตฯมา ###### >>>>>  

2,000 บาทครับ 60 AMP เป็นของ GS
ตัวเก่าไม่เทริน์ จะเก็บไว้ใช้ ใช้มา 3 ปีแล้วแต่ยังสตาร์ทได้อยู่
แล้วก็ไม่เคยซื้อน้ำกลั่นเติมเลย ผมเติมแต่น้ำจากเครื่องกรองที่บ้าน
น้ำที่ผมดื่มกินนั่นแหล่ะ(ไม่แนะนำให้ทำตามนะครับ เพียงแต่บอกไว้เป็นข้อมูลเฉยๆ)

จากคุณ : เหลืองชมพู
เขียนเมื่อ : วันฉัตรมงคล 53 19:08:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com