Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++++วันหยุดว่าง ๆ เลยนั่งล้าง คาลิปเปอร์เบรค  

+++++สวัสดีครับ  เสาร์นี้ ไม่มีโปรแกรมไปไหน แถมงานก้อทำเสร็จหมดแล้ว  ...ว่างจัด เลย จะลองงัดแงะ เอาคาลิปเปอร์เบรค  มาลองล้าง ๆ ดูหน่อยครับ...เคยเห็นคุณตี๋ dnt_mocyc กะ ลุง500 รื้อมาให้ดูซักพักมาแล้วก้อจดจำวิธี แล้วก้อ

วันนี้ เลยหาหนูทดลองมาฝึกวิชามั่ง อิอิ
เจ้าNSR รถแก่ ๆ คนเก่า ๆ อายุอานาม ตั้งแต่ปี 2540 (ปีจดทะเบียน)
ไม่อาจทราบได้ว่าเจ้าของคนเดิม ล้างมาบ้างไหม แต่มาอยู่กะผม ล้างไปครั้งเดียวโดยให้ช่างแถวบ้านทำให้ตอนได้มาในครอบครองครับ  นับไปนับมาอยู่กะผมมา 3 ปียังไม่เคยล้างเอง

เอาละ ลุยยยยยยยยยยยยย

จากคุณ : mantu
เขียนเมื่อ : 8 พ.ค. 53 15:47:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com