Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

NISSAN Cefiro A32 2.0cc V6 Excutive AUTO เซฟิโร่ ปี2003  

ผมต้องรบกวนเพื่อนๆ อีกครั้งนะครับ กระทู้ที่แล้วถามเกี่ยวกับ NISSAN - SUNNY - N16 NEO SUPER 1.6 AT ปี 2006-2007 ไป เพราะกำลังจะซื้อรถมือสองสักคันนึ่ง ต้องนำข้อมูลไปเสนอภรรยาครับ

NISSAN   Cefiro A32 2.0cc V6 Excutive AUTO เซฟิโร่   ปี2003

รบกวนถามผู้รู้และผู้ใช้ รถรุ่นนี้หน่อยครับ
1.อะไหล่รุ่นนี้หายากไหมครับและแพงไหมครับ
2.การใช้งานโดยภาพรวมระบบไฟฟ้าและเครื่องยนต์มีความจุกจิกไหมครับ
3.ซื้อมือ 2 มาติด LPG จะมีปัญหาไหมครับเพราะผมต้องการความประหยัดครับเพราะขับเฉลี่ยวันละ 80-100 กม.

ขอบพระคุณมากครับ..

จากคุณ : one_1974
เขียนเมื่อ : 16 พ.ค. 53 12:55:25

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com