Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รูปโช้คหลัง yss c-euro ใส่กับ pcx ครับ (คุณ nachonuและท่านที่สนใจ)  

โช้ค yss c-euro ใส่pcx ครับ  พอดีเมื่อวานจะหาโช้ค ได้อ่านกระทู้

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V9223369/V9223369.html

มีชื่อคุณnachonu ที่มาช่วยตอบในกระทู้ของผมที่ถามราคา pcx
เห็นสนใจตัว c-euro อยู่

ตัว c-euro ตรงรุ่น pcx ผมซื้อเมื่อเช้าที่ พนมอะไหล่ แพรกษา 3,050 ครับ(ผมไม่ใช่พ่อค้ามาโฆษณานะครับ)

ไปใส่กับร้านที่ซื้อรถมา ไม่คิดค่าแรงครับ
ใส่แล้วหน้าตาออกมาแบบนี้ ขี่ดีกว่าโช้คติดรถแบบต่างกันชัดเจนครับ
หนึบเนียนขึ้น ไม่เด้งดึ๋งๆสะดุ้งๆ ครับ  happy

(แก้ไขข้อความพิมพ์ซ้ำ เพิ่มคำว่ารถ)

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 53 20:03:33

แก้ไขเมื่อ 20 พ.ค. 53 18:35:59

จากคุณ : ปลิง
เขียนเมื่อ : 20 พ.ค. 53 18:27:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com