Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเส้นทางจากพระราม3 ไปเดอะมอลล์รามคำแหงค่ะ  

สวัสดีค่ะ

รบกวนนิดนึงนะคะ พอดีต้องไปแถวเดอะมอลล์รามคำแหง โทรไปถามทางจากร้านที่ต้องไปแล้ว ร้านเค้าบอกอยู่เดอะมอลล์3 เข้าซอยรามคำแหง 17 แล้วเลี้ยวขึ้นลานจอดรถได้เลย

ปัญหาอยู่ที่เรามืดแปดด้านเลยค่ะ สำหรับเส้นแถวรามฯ บ้านเราอยู่พระราม3 ตรงข้ามจตุจักรพระราม3 ไม่ทราบว่าถ้าจะไปเดอะมอลล์ราม ต้องขับไปยังไงคะ ขึ้นทางด่วนด้านไหน ลงตรงไหน ลอง search หาแผนที่ดูแล้วก็ยังงงอยู่ค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้านะคะ

จากคุณ : สาวน้อยถอย Jazz
เขียนเมื่อ : 26 พ.ค. 53 10:34:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com