Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Kawasaki KSR mini Supersport  

พอดีวันนี้เพิ่งสอย Kawasaki KSR mini Supersport bike มาครับ
เนื่องจากแฟนอยากได้ มีข้อสงสัยครับ

1. พักเท้าหลังจะเพิ่มได้หรือไม่ครับ? หาซื้อที่ใหน?
2. ขึ้นเขาค้อไหวหรือเปล่าครับ?
3. ผมเห็นในเว็ป มีชุดแต่งเพิ่ม cc เป็น 138.8 cc จะแรงกว่าเดิมเยอะหรือเปล่าครับ? ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ?
4. เปลี่ยนท่อ จะแรงกว่าเดิมหรือเปล่าครับ

ท่านใดมีคำแนะนำ เกี่ยวกับการตกแต่ง การใช้งาน ยินดีครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Comet's Tail
เขียนเมื่อ : 31 พ.ค. 53 19:49:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com