Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

DIY Lancer EX 1.8 GLS ไมเนอร์เฉ้นนนนน อีกรอบ Paddle Pop On Board ไม่หวาน แต่มันสสสสส์  

หลังจากกระทู้ที่แล้ว ปิดฉากลงไปอย่างไม่สมบูรณ์เนื่องจากว่า

ยังขาดสวิตช์อีกหนึ่งตัว เลย order ไปอีกรอบ เป็น Stop Swhich

ต้องขอบคุณ คุณ Matcha ที่บอกพิกัดติดตั้งมาละเอียดมากๆ ก้มกันเอวเคล็ดเลยครับ

ต่อมาเป็นโจโฉคิดการใหญ่

อยากได้ Paddle Pop เอ๊ย Paddle shift ไว้ติดรถบ้าง เลย order ไปพร้อมๆกัน

ก่อนนั้นก็เคยได้ถามผู้เชี่ยวชาญในบอร์ดว่า ต้องสั่งอะไรอีกบ้าง

ก็ได้รับความกรุณาจากคุณ ferrariviper ในบอร์ด EX

ว่าต้องสั่งที่ครอบพวงมาลัยตัวล่างด้วย ผมเลยจัดมาเลย

ขอบคุณมากๆครับ ผมต้องทำเองครับ ผมรอพวกพี่ๆไม่ไหว อีครั้นจะโฉบ EX

ขึ้นไป ก็คงไม่เป็นการดีแน่ๆ

เมื่อของมาก็เลย Post เป็นที่ระลึกสักหน่อย กระแส Iron Man แร๊งงงงงงง

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 53 18:07:17

จากคุณ : PICKER GEMINI
เขียนเมื่อ : 4 มิ.ย. 53 16:50:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com