Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อ pajero sport 2.5 ดีมั๊ย?  

เร็วๆนี้จะออกรถค่ะ มองไว้ก็ pajero2.5 962,000 บาท
อยากถามคนที่ใช้อยู่ว่าดีหรือเปล่าคะ อัตราการสิ้นเปลืองเชื้อเพลิงเท่าไหร่
เคยได้ยินว่ามีปัญหาเรื่องเฟืองท้ายหอน และโชคอัพ เป็นทุกคันหรือเปล่าคะ แล้วแก้ปัญหายังไง ศูนย์บริการดีไหม? เพราะเคยใช้แต่โตโยต้าอย่างเดียวค่ะ
ถ้าหากส่งไฟแนนซ์ 4ปี เสียดอกเบี้ยประมาณกี่เปอร์เซ็นต์คะ

รบกวนด้วยค่ะ

จากคุณ : ying
เขียนเมื่อ : 14 มิ.ย. 53 23:31:22 A:114.128.26.64 X: TicketID:268816

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com