Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เป็นผู้หญิงไม่รู้เรื่องรถ พึ่งจองรถไปจะมาส่งแล้วเราทำไงดีค่ะ  

รถจะมาส่งวันเสาร์นี้ ไม่มีกฤษ์อะไร  แต่มีคนทักเลยว่าซื้อไม่เช็คกฤษ์เหรอ?   ส่งช่วงเช้า แปดโมง เซลล์ขับมาส่งที่บ้านเลย  

จริงๆแล้วเราพึ่งเรียนขับรถ กำลังไปสอบใบขับขี่ (ไม่รู้ว่าจะผ่านหรือเปล่าค่ะ?) ประมาณว่าขับยังไม่แข็งเลย  เซลล์นั่งรถเรา ขับก่อน แปลกไหมคะ ไม่เคยมีรถเลยไม่ทราบค่ะ  วันที่มาส่งไม่มีใครอยู่บ้านค่ะอยู่คนเดียว เรากลัวทำตัวไม่ถูกค่ะ ดีใจ ให้เซ็นไรเซ็นหมด แล้วมีปัญหาที่หลัง ต้องมานั่งร้องไห้แน่ๆ แต่ถ้าจะให้ดูให้เช็คก็ไม่รู้อีกแหละ  ทำไงดีค่ะสำหรับผู้หญิงอย่างเรา   เหนื่อยกะตัวเองคะ    ต้องรบกวนคนอื่นเลยค่ว่ามีทางเยียวยามั้ยคะ (ซื้อป้ายแดงค่ะ โตโย)

จากคุณ : wafer cookies
เขียนเมื่อ : 15 มิ.ย. 53 20:31:30

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com