Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ป้ายตั้งหน้ารถที่ปั๊มน้ำมัน..พี่ๆชอบหรือไม่ชอบคะ  

ชอบ (6 คน)
  ไม่ชอบ (32 คน)
  เฉยๆ (36 คน)

8.11%
  ชอบ (6 คน)
 43.24%
  ไม่ชอบ (32 คน)
 48.65%
  เฉยๆ (36 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 74 คน

เมื่อวานเจอลูกค้าด่าซะเสียความมั่นใจไปเลยค่ะ T^T

ลูกค้าที่อื่นไม่ทราบค่ะ  ขอเสียงจากพี่ๆชาวรัชดาก็แล้วกัน

ว่าการที่ปั๊มน้ำมันตั้งป้ายหน้ารถเวลาเติมน้ำมัน  พี่ๆชอบหรือไม่ชอบกันแน่คะ   ตัวป้ายมันจะบุผ้านิ่มๆไว้(ไม่แน่ใจว่าผ้าอะไร สักหลาดหรือกำมะหยี่) ไม่ทำให้รถลุกค้าเป็นรอยอ่ะค่ะ   อย่างไรก็ตาม  ความรู้สึกของลุกค้าสำคัญที่สุด  

เพราะปั๊มก็คิดว่า นี่เป็นเรื่องดีอ่ะค่ะ มันได้หลายอย่างทั้งเป็นพื้นที่โฆษณาสินค้-กิจกรรม,บอกลุกค้าว่าเรายังให้บริการไม่เสร็จ,รณรงค์ดับเครื่องยนต์เมื่อเติมน้ำมัน,ลดโลกร้อน ฯลฯ อะไรก็ว่าไป    

ยังไงรบกวนพี่ๆช่วยให้ความมั่นใจไปสักทางแล้วกันค่ะ  ชอบหรือไม่ชอบ  ว่ากันไปเลย  เสียเซลฟ์สุดๆเลย Y-Y   เวลาจะตั้งป้าย เด็กปั๊มก็จะบอกกล่าวก่อน ถ้าท่านไหนที่ไม่ชอบก็จะปฏิเสธแต่แรกด้วยใช่ไหมคะ  ลูกค้ากลุ่มนี้ไม่ห่วง  แต่ท่านทีไม่ว่าอะไร ยอมให้ตั้งป้ายนี่สิคะ  ลึกๆในใจแล้วไม่ชอบหรือเปล่า

ขอบคุณที่มาช่วยกันลงคะแนนนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ ^o^

จากคุณ : รอยหยิกเล็กๆรอยข่วนน้อยๆ
เขียนเมื่อ : 18 มิ.ย. 53 15:49:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com