Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

- [ ใครชอบ "เบนซิน95" เจอพิกัด เข้ามาบอกกันหน่อยครับ ] -  

วันนี้พยายามขับช้ามากถึงมากที่สุด เพื่อหาว่าปั๊มไหนยังมีขาย
ลายแทงจากกระทู้แนะนำสัปดาห์ที่แล้ว ที่บอกพิกัดของปั๊ม ปตท. ขอบอกว่าไม่มีนะครับ T_T
เส้นรามอินทรามุ่งหน้าไปบางเขน ทั้งเส้นมี ปตท. อยู่ 2 ปั๊มมั้ง แต่ไม่เห็นมีซักกะปั๊ม
เลยวนวงเวียนวัดพระศรีฯ มุ่งหน้าไปทางรังสิต ผ่านมา 5-6 ปั๊มทางสะพานใหม่ก็ยังไร้วี่แวว ... ปราสาทมืด
สุดท้าย... เจอจนได้ หมาหอน ปั๊มตราดาวตรงข้าม B-Quik ก่อนขึ้นสะพานข้ามไปลำลูกกาน่ะครับ
ขายอยู่ลิตรละ 42.24 อา... นานๆเติมซักทีจัดไป สรุปวิ่งลื่นดีขึ้นมาก(ซัดมันส์อีก เปลือง)

ยอมรับว่ามันแพงเกิ๊น แต่นานๆเติมซักทีก็ดีนะ
ลองดูครับ ใครมีที่ไหนอีกในกรุงเทพฯ บอกเพื่อนๆบ้างนะครับ ^_^

จากคุณ : TURANZA GR-90
เขียนเมื่อ : 1 ก.ค. 53 20:09:14 A:180.180.6.227 X: TicketID:275301

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com