Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

๐๐๐ .....ความในใจ... ของรถ .. 1 คัน กับ เจ้าของ 1 คน eissee ..... ๐๐๐  

** กระทู้นี้ เป็นเพียงแค่จินตนการของ จขกท  ว่า ถ้ารถของคุณพูดได้.. และ... มีความรู้สึก รถของคุณ อยากจะบอก อยากจะพูดอะไรกับคุณ ก็เท่านั่นเอง ***  

แล้วรถของไอซ์ คงจะคิดแบบนี้  ลองมารับชมกันดูนะคะ

ลูกสาว  สวัสดี พี่ ๆ ชาวรัชดาคะ

หนูชื่อ "น้องก้อนน้ำแข็ง" เป็นชื่อที่เพื่อน ๆ พี่ eissee เค้าตั้งชื่อให้หนู  เพราะหนูทั้งอ้วน ทั้äป้อม ทั้ง ๆ ที่หนูกินไม่จุ เหมือนรูปร่างอ้วนกลมของหนูเลยน๊า....
แต่ชื่อจริง ๆ ของหนูนะ  Audi A2 ค่ะ

วันแรกที่หนูได้ออกมาดูโลกภายนอกแบบสมบูรณ์ คือวันที่ 14 Aug 2000 คะ
แต่พี่ไอซ์ เอาสินสอดไปขอหนูมา วันนี้ 16 Feb 2006 ซึ่งเป็นวันเกิดคุณแม่พี่ไอซ์พอดี   (เห็นไหมละ ว่าหนูเป็นของขวัญวันเกิดให้แม่พี่ไอซ์ สำคัญขนาดไหน อุอุ)
ปัจจุบันหนูอายุ 10 ขวบแล้วว อยู่กับพี่ไอซ์มา 3 ปีกว่าแล้วคะ

สมรรภาพ ..  หนูเป็นผู้หญิง รูปร่างอ้วนท้วน กลมกลิ้งไปทั้งตัว ไม่ว่องไว เท่าไร ประมาณว่าถึงก็ช่าง ไม่ถึงก็ช่าง ฮาาาาาาา ความสามารถอยู่ที่ 75 PS เท่านั่นคะ อัตรากินน้ำมันอยู่ที่ 15 กิโลต่อลิตร เห็นไหม กินไม่จุ อิอิ

อาหารจานโปรด ... Benzin 95 เท่านั่นคะ (อย่างอื่นทานได้หรือป่าวไม่รู้ พี่ไอซ์ไม่เคย ซื้อให้ทานเลยคะ ฮาาาาาาาาาาาาาาา)

จากคุณ : eissee
เขียนเมื่อ : 6 ก.ค. 53 06:08:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com