Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

WAVE 100 เข้าศูนย์ฮอนด้าไหนดีครับ ที่ช่างเก่งๆ บริการดี  

ซื้อเวฟ100Xมือสองมา วิ่งมา12,000โล

ผมถ่ายน้ำมันเครื่องร้านแถวบ้านไป  แล้ววิ่งเพิ่มไปประมาณเกือบ 2000 โล  

ตอนนี้รู้สึกเร่งไม่ขึ้นอย่างเห็นได้ชัด  พอผ่อนคันเร่ง รถดึงมากกว่าเดิมมาก(เอนจิ้นเบรค)

เลยว่าจะเอาเข้าศูนย์เช็คทั้งคันเลย  ถ่ายของเหลว  ตั้งวาล์ว  และอื่นๆ

จะเอาเข้าศูนย์ไหนดีครับ  บ้านอยู่แถวนวมินทร์ครับ  ไปได้ทั้ง ลาดพร้าว บางกะปิ รามอินทรา สุขา2/3

รบกวนหน่อยนะครับ

ปล. เอาหมอกหน้าหนาวต้นปี53มาฝากครับ  เตรียมรับทริปหนาวสิ้นปีนี้อีกครั้ง

จากคุณ : ^มนุษย์_ชิว^
เขียนเมื่อ : 13 ก.ค. 53 17:33:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com