Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Honda City S/AT พี่ๆเซียน ช่วยเช็คให้หน่อยว่าคุ้มไหม จะจองแล้วค่ะ  

คุยกับเซลล์มาหลายที่จนเลือกได้แล้วค่ะ

ดูรุ่น s/at  574000 บาท สีขาว  ได้ของดังนี้

ฟิลม์รอบคัน หน้าเต็ม 3M
พ่นกันสนิม 5 ปี
เคลือบสี 1 ปี
กรอบป้าย
เบาะและแผงประตูหนัง สเปคโรงงาน
เซ็นเซอร์หลัง 2 จุด
ถาดท้ายรถ
คิ้วบันได
คิ้วกันสาด
ชุดอุปกรณ์ฉุกเฉิน
เสาอากาศสั้น
ปลายท่อไอเสีย
พวงกุญแจ
ผ้าคลุมรถ
ม่านบังแดด
พรมปูพื้น
สปอย์เล่อร์หลัง ( แบบลอยและมีไฟเบรค ) เพิ่มเงิน 1000 บาท

มีค่าประกัน+ พรบ คุ้มภัย 22692 บาท หรือ เมืองไทยประกันภัย 20000 บาท ( เลือกอันไหนดีคะ ระหว่าง2ที่นี้ )

อยากได้สปอยเลอร์ด้วยจ่ายเองประมาณ 10000 บาทคุ้มไหม

กว่าจะได้รถเดือน11  ใครถอยมาแล้วเช็คให้หน่อยนะคะ  ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : By_My=ใบไม้
เขียนเมื่อ : 14 ก.ค. 53 13:11:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com