Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

การขอป้ายทะเบียนต่างจังหวัดในกทม. ทำได้มั้ยครับ  

สืบเนื่องจากกระทู้ โดนคนเมาชน

http://www.pantip.com/cafe/ratchada/topic/V9492304/V9492304.html

หลังจากเหตุการณ์นั้น ตอนนี้รถซ่อมไปได้พอสมควรแล้ว เหลือแต่อะไหล่บางชิ้นที่ยังต้องรอยู่

แต่ตอนนี้รถผมป้ายทะเบียนชำรุด ฉีกขาดเลยทีเดียว

อยากจะสอบถามว่า สามารถทำป้ายทะเบียนต่างจังหวัดที่ขนส่งในกทม. ได้หรือไม่ครับ

พอดีรถผมเป็นทะเบียนต่างจังหวัดนะครับ

รบกวนด้วยนะครับ

เพราะถ้าต้องไปทำที่ต่างจังหวัด แหละต้องลง สามจังหวัดภาคใต้เลยครับ

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

จากคุณ : Bigblocktackle
เขียนเมื่อ : 30 ก.ค. 53 10:06:08

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com