Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถึงเพื่อนร่วมทาง กท 5907 ครับ ถ้ารถท่านมีรอย อย่างงนะครับ.. ผมมีคำตอบ ไปตามเช๊กบิลกับแท๊กซี่ได้เลย สุดๆ  

จริงๆ จะลงตั้งแต่เมื่อวานแล้ว เผอิญ งานเข้า เลยไม่ว่างเลย

เหตุเกิดตรง ช่วง แยกที่จะเลี้ยวขวา เข้าบางขุนนนท์ครับ

พอลงสะพานมา จะมีทางแยกขวา เพื่อไปรอเลี้ยวขวา ได้ครับ

ก็คันหน้า และ ผมจอด ติดไฟแดง อยู่เลนสาม ปกติ

ก็มีแท๊กซี่นะครับ เบียด เพื่อจะไปเข้าเลนรอเลี้ยวขวาครับ

โชคดี คันผมจอดชิดซ้าย ก็เลยรอด แต่คันข้างหน้าสิครับ

พี่แท๊กแก ตอนแรก จอดรอดีๆ แล้วก้ค่อยๆ ขยับๆ เบาๆ

ไหลๆ นิ่มๆ จนเป็นแบบในรูปละครับ

แล้วไม่แน่ใจคันหน้าเห็นว่าชนหรือป่าวก็ขยับให้นิดนึง
แล้วแท๊กก็เบียดไปได้ ระยะการเบียดน่าจะแค่ประมาณ นิ้วก้อยลอดได้มั้ง

ผมละงง พี่แท๊กแก จะรีบไปไหน แล้วคันข้างหน้าไม่รู้ตัวเลยหรอครับนี่

จากคุณ : ~*. LoNeLy sEcRet .*~
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 53 11:36:47

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com