Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<< USER'REVIEW BY มือใหม่หัดขับ :: BENZ A180 CDI >>  

ก่อนอื่นต้องขอฝากเนื้อฝากตัวกับพี่ๆชาวรัชดาเป็นสมาชิกใหม่ของห้องนี้ด้วยนะครับ
ปกติจะอาศัยอยู่ในโต๊ะเครื่องแป้งซะส่วนมาก (ถ้าในห้องนี้มีชาวห้องแป้งอาศัยอยู่ น่าจะเคยเห็นล็อกอินผมมาก่อน)

แต่พอดีว่า ช่วงนี้เพิ่งมีโอกาสได้ลองมาจับพวกมาลัย กดคันเร่งขับรถกับเขาบ้าง
เลยได้มีโอกาสเข้ามาศึกษาหาข้อมูลทางด้านกฏจราจร ความรู้เรื่องรถยนต์ในห้องนี้นี้บ่อยขึ้นครับ

ยังไงซะ ผมก็ขอลองรีวิวรถที่เปรียบเสมือนกับคู่หูของผม (ทั้งเฉี่ยว ทั้งชน มาสารพัด -__-'')บ้างนะครับ
อาจจะไม่ค่อยมีสาระ และข้อมูลทางด้านเครื่องยนต์นัก (เนื่องจากผมไม่รู้เรื่องพวกนี้จริงๆ)
แต่ก็หวังว่าคงจะชอบกันนะครับ ขอบคุณที่เข้ามาดูครับ ^__^

จากคุณ : โสดตลอดไม่เว้นวันหยุดราชการ.
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 53 21:13:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com