Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใช้ Tiida Latio ดมแก๊ส มาครบ 2 ปี 4 เดือนละครับ อิอิ (User's Review ภาคสอง)  

http://topicstock.pantip.com/ratchada/topicstock/2010/01/V8771494/V8771494.html

ผมเองครับ ที่เคย Review ไว้เมื่อตอนต้นปี

ตอนนี้ได้วิ่งมา 75,991 กิโลละครับ ได้แอบอ่านห้องนี้มาตลอด และรู้สึกได้ว่าหลาย ๆ คนขยาดกัน เมื่อคิดจะนำ Tiida มาติดแก๊ส

ซึ่งผมก็สังเกตุว่าที่กลัว ๆ กันจะเป็นคนที่ไม่ได้ใช้ Tiida หรือ Latio ฮา ....

กระทู้นี้ขอเป็นรีวิวภาคสองละกันครับ สำหรับคนที่มอง ๆ Tiida อยู่ในตัวเลือก

ก่อนอื่นขอบอกลักษณะนิสัยการขับรถ Tiida Latio ประจำวันของผมก่อนละกันครับ เมื่อผมรู้มาว่ามี Tiida เคยเจ๊ง ๆ กันมาแล้วจำนวนนึงเพราะติดแก๊ส ทำให้ผมได้อ่าน ๆ ดูว่าเหตุใดมันจึงเจ๊งกันง่ายดายเหลือเกิน เมื่อผมรู้ว่ามี Tiida วาล์วพังมา ผมจึงทำตรงข้ามทุกอย่างสำหรับคนที่บอกถึงสาเหตุของวาล์วพัง

จากคุณ : Tony and The MAZE
เขียนเมื่อ : 18 ก.ย. 53 22:34:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com