Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตอนนี้รถของคุณสมบูรณ์ดีหรือไม่ ถ้าไม่ ตอนนี้รถคุณมีปัญหาอะไรอยู่บ้าง มาบอกเล่ากันครับ  

ตามหัวข้อเลยครับ ถ้าสมบูรณ์ดี ก็ยินดีด้วยครับ ถ้าไม่สมบูรณ์ ไม่สมบูรณ์เรื่องอะไรกันบ้าง

ของผม NISSAN SUNNY B14 เก่าพอควร ปัญหาก็มีบ้าง

มอเตอร์เดินเบา เอ๋อบ้างบางเวลา คือทำงานเพี้ยนๆ ทำให้รอบเดินเบาค้างบางเวลา ผ่านไปซักพักเดี๋ยวรอบจะลดลงมาเอง

เลี้ยวมากๆ ที่ความเร็วสูงๆ มีอาการกึกๆ ขึ้นมาถึงพวงมาลัย ความเร็วต่ำๆไม่เป็นเลย

เสียงดังจากโช้คด้านหลัง

ส่วนเรื่องอื่นๆ ที่เป็นปัญหาปกติธรรมดา ผมก็ช่างมันครับ เช่น เก็บเสียงไม่ได้เรื่อง ออกตัวอืด อะไรทำนองนี้ครับ

ยังไงก็เล่าสู่กันฟังนะครับ หยอกเย้า

ขอบคุณล่วงหน้าทุกๆความเห็นครับ

จากคุณ : sumruay
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 53 22:36:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com