Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

จะซื้อ New Lancer CNG Auto ช่วยแนะนำด้วยครับ ติดต่อทีมงาน

กำลังจะซื้อ New Lancer CNG Auto โดยรวมผมว่ามันเก่าไป แต่แลกกับราคาที่ถูก แถมประหยัดค่าใช้จ่ายรายเดือนด้วย เลยตัดสินใจจะซื้อสิ้นเดือนนี้ครับ ใครมีข้อแนะนำอะไรบ้างครับ... (เคย Search ใน Net เขาบอกว่าใช้สายรัดท่อยางกับท่อแก๊สไม่ค่อยดี ให้หาซื้อเปลี่ยนเป็นแบบไขน๊อตได้แทน) ไม่รู้ว่าจริงไหม กลัวแก๊สจะรั่วน่ะครับ ใครมีข้อแนะนำเรื่องอื่นๆ ช่วยบอกด้วยครับ (เรื่องศูนย์บริการ และราคาขายต่อผมทำใจไว้แล้วครับ ถือว่ายอมรับได้)

จากคุณ : พี่เขยซิก้า
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 53 16:15:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com