Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เกือบตาย เพราะเบนซ์ป้ายแดง คันนี้ระเบิด (ทำไมโพส์ตที่เก่าไม่ได้) ติดต่อทีมงาน

Normal 0 false false false EN-US X-NONE TH MicrosoftInternetExplorer4 /* Style Definitions */ table.MsoNormalTable {mso-style-name:ตารางปกติ; mso-tstyle-rowband-size:0; mso-tstyle-colband-size:0; mso-style-noshow:yes; mso-style-priority:99; mso-style-qformat:yes; mso-style-parent:""; mso-padding-alt:0cm 5.4pt 0cm 5.4pt; mso-para-margin:0cm; mso-para-margin-bottom:.0001pt; mso-pagination:widow-orphan; font-size:11.0pt; mso-bidi-font-size:14.0pt; font-family:"Calibri","sans-serif"; mso-ascii-font-family:Calibri; mso-ascii-theme-font:minor-latin; mso-fareast-font-family:"Times New Roman"; mso-fareast-theme-font:minor-fareast; mso-hansi-font-family:Calibri; mso-hansi-theme-font:minor-latin; mso-bidi-font-family:"Cordia New"; mso-bidi-theme-font:minor-bidi;}

ครับ ต้องขอโทษสำหรับความอึดอัด หรือ ความขุ่นข้องหมองใจ

สำหรับเพื่อนๆสมาชิกที่อยากทราบที่มาที่ไป หรือสงสัยในเจตนาแอบแฝงอันใด

และขอบคุณสำหรับข้อแนะนำใน ทุกๆความเห็น

และขอบคุณเป็นที่สุดสำหรับ สายที่โทรเข้ามาตอนบ่าย 3 โมง

พอดีผมอยู่ในที่ประชุม จึงรับฟังคำขู่เอาชีวิต ไม่ถนัดนัก แต่เรียนด้วยความเคารพ

ผมไม่กลัวหรอกครับ

และประเด็นว่า ผมกับ บ.โฟล์คธนบุรี จก. (ผู้ขาย) นั้น รู้จักกัน

ซูเอี๋ยกันมาโจมตี Mercedes-Benz นั้น ขอให้เพื่อนสมาชิก ตัดประเด็นนี้ออกได้เลย

ผมแวะไปที่ บ.โฟล์คธนบุรี จก. เพื่อ จะซื้อ รถตู้ VOLKSWAGEN คันใหม่ ทดแทนคันเก่า

ตามคำแนะนำของเพื่อน ( ปกติ โฟล์คตู้ ที่ผมใช้งาน จะซื้อจาก บริษัทยนตรกิจ )

แต่ผมไม่ได้ตัดสินใจซื้อ รถตู้ VOLKSWAGEN เนื่องจากเป็นรถโมเดลเก่า(เหมือนกันกับตัวที่ขายไป)

ก่อนกลับทาง บ.โฟล์คธนบุรี จก. ได้แนะนำรถ Mercedes-Benz R 350 คันนี้ ในราคา

4.5 ล้านบาท ผมไม่เคยทราบราคา หรือรายละเอียด อื่นใด นอกจากเห็นว่า ขับ 4 ล้อ

และที่สำคัญ ตราสินค้าคือ Mercedes-Benz ผมใช้เวลาตัดสินใจซื้อ ไม่ถึง 2 นาที

ส่วนรถตู้ VOLKSWAGEN  ผมขอรอรุ่น turbo ดีเซล ที่จะมาในปลายปีนี้

มาต่อเรื่องราว กันเลยนะครับ

จากคุณ : ดาวแตกกระจาย
เขียนเมื่อ : 21 ต.ค. 53 22:55:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com