Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยวิจารณ์ Mitsu Space Wagon หน่อยครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนสอบถามข้อมูลเกี่ยว Mitsu Space Wagon ตัวใหม่หน่อยครับ

พอดีที่บ้านอยากจะได้รถประเภทนี้ มาไว้ใช้งาน แทนเจ้า Isuzu ไทยรุ่งตัวเก่า ที่ผู้สูงอายุที่บ้านบ่นตลอดเวลา เวลาเดินทางไปไหน เนื่องจากเวลากลับเหนื่อย ๆ หัวสั่นหัวคลอนกันเป็นแถว

เคยนั่ง Wish ของเพื่อน ก็สนใจในความสะดวกสบาย เสียดายทางพี่โต ไม่ยอมเอาตัวใหม่เข้ามาขาย

ลองหา ๆ รถประเภทนี้ดู เห็น Mitsu Space Wagon น่าสนใจดี

ไม่ทราบว่าเจ้า Mitsu Space Wagon มีปัญหาจุกจิก อะไรมั้ยครับ

การใช้งานที่เน้น คือ นั่งสบาย ปกติมีผู้สูงอายุเดินทางด้วย สามคน รวมคนขับด้วยอีกหนึ่ง เป็น สี่

ไปเที่ยวกันทุกอาทิตย์ ซื้อของกลับเต็มรถ

ผู้สูงอายุที่บ้าน บอกว่าไม่อยากได้แบบยกสูง เพราะขี้เกียจปีนขึ้น

คุณปู่ผมเอง แอบวัยรุ่น ไปดู Freed มา แต่เค้าให้รอ สามเดือนเลยถอยออกมาก่อน

รบกวนผู้รู้ด้วยนะครับ

เพราะเจ้าคันเก่า เริ่มเกเร บ่อยแล้ว ล่าสุด สายส่งน้ำมันรั่ว ที่ ปราจีน กว่าจะเอาผู้สูงอายุกลับบ้านได้แทบแย่เลยครับ

จากคุณ : Bigblocktackle
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 53 01:28:42

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com