Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เวลาเปลี่ยนน้ำมันเครื่อง จําเป็นมั้ยครับต้องเปลี่ยนไส้กรองน้ำมันเครื่องด้วยทุกครั้ง ติดต่อทีมงาน

ส่วนใหญ่แล้วพี่ๆใช้ไส้กรองน้ำมันเครื่องของอะไรกันบ้างครับ แล้วของเดิมๆติดรถ กับของยี่ห้อที่ไม่ใช่ของติดรถแบบไหนดีกว่ากันครับ แล้วราคา แบบติดรถ กับแบบ ของยี่ห้อทั่วๆไปที่ไม่ใช่ของติดรถ ราคามันแตกต่างกันมากมั้ยครับ  แล้วราคาเท่าไรครับ ของผมกะว่าจะถ่ายน้ำมันก่อนอ่ะครับ กะว่าจะถ่าย ตอน 5,000 โลอ่ะครับ เป็นรถ มิตซู ไทรทัน ครับ
ช่วยชี้แนะเรื่อง ราคาด้วยนะครับ แล้วถ้าผมจะเอาไส้กรองแบบของเดิมๆติดรถเลยนี่ต้องไปซื้อที่ไหนได้บ้างครับ หรือว่าต้องซื้อ 0 ครับ
ขอบคุณมากๆครับ

จากคุณ : SoviAtMooMoo
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 53 23:53:09

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com