Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

///////>>>คลอดแล้วทริปป่วน ปาย แม่ฮ่องสอน ดอยแม่อูคอ เชิญรับชมได้เลยจ้า<<<<///// ติดต่อทีมงาน

มาแล้ว จ้า หลังจาก โม้ไว้เดือนที่แล้ว ว่าจะไปป่วน แม่ฮ่องสอน ตอนนี้คลอดแล้ว  มีทั้ง สนุก โหด ทุกข์ เศร้า ตื่นเต้น

เริ่ม จาก การที่ผมอยากไปสัมผัสเมือง สามหมอก มานานพอดีมีโอกาสได้หยุดยาว เลยเตรียมตัวไปป่วนกัน ในทริปนี้ มีเพื่อนผมไปอีก 1 คัน
คือ เจ้ามดแดงสะท้านดอย จาก ทริป แก็ง RedBike และ เป็ดน้ำตัวน้อยๆๆของผม

ออก เดินทางวันที่ 19 พ.ย 53 เวลาโดยประมาณ 5.00 น.
ตื่นเต้นนอนไม่ค่อยหลับ

การเดินทางครั้งนี้  3 วัน 2 คืน
ถ้ามีอะไรไม่เหมาะสม หรือไม่ถูกใจ ติชมมาได้นะคับ อาจจะรีวิวช้าไปหน่อย อดใจรอหน่อยนะ พอดี ไม่ค่อยสบายจ้า รับชมกันได้เลย

จากคุณ : เด็กป่วนสายเหนือ
เขียนเมื่อ : 22 พ.ย. 53 21:21:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com