Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีบัตร Motor Expo มาแจก ครับ ติดต่อทีมงาน

เนื่องจากที่ทำงาน แจกบัตรงาน Motor Expo มาให้ 1 เล่ม ครับ

หลังจากหัก ของส่วนตัวแล้ว เหลือประมา 60 - 70 ใบ ครับ ก็เลย

คิดว่าจะนำมาแจกเพื่อนๆ แต่ซองจดหมาย และ แสตมป์ มีประมาณ

แค่ 10 ชุด (ขี้เกียจไปซื้อใหม่+แอบงก) ก็เลยอยากจะแจกให้เพื่อนๆ

9 ชุดครับ และอีก 1 ชุด จะแจกที่เหลือ ให้กับ เพื่อนชาวรัชดาที่มี

ความขยัน และอุปกรณ์ ในการส่งให้เพื่อน หรือกระจายให้เพื่อนง่ายๆ

นะครับ ถ้าเพื่อนคนไหนกระจายให้คนอื่นๆ ได้ เสนอ ตัวได้เลยนะครับ

ขอโทษทุกคนด้วยนะครับที่ไม่สามารถส่งให้เพื่อนๆ ทุกคนได้ครับ

สรุป คนที่ผมจะส่งไปให้นะครับ

1. joke_portnoy

2. Giant Metal Bird

3. 99 แม่กลอง

4. ขอร้องอย่าชม

5. Winged

6. ยอดมาก

7. ตรีนาม

8. humnoi

9. NaZyPuNk

10.คนธรรพ์รําพัน (คนสุดท้ายครับผมฝาก คุณธรรพ์รำพันส่งต่อครับ)

ทุกคนที่ยังไม่ได้รบกวน PM กับคุณธรรพ์รำพัน ได้เลยครับ ที่เหลือ

แล้วแต่ คุณธรรพ์รำพัน จะจัดการเลยครับ

แก้ไขเมื่อ 23 พ.ย. 53 22:13:15

จากคุณ : ตี๋น้อย กะ อาหมวย
เขียนเมื่อ : 23 พ.ย. 53 20:56:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com