Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ความคืบหน้ามิตซูบิชิ สรุปแล้วรถอยู่ไหน ติดต่อทีมงาน

ว่าจะไม่ตั้งกระทู้เพิ่มแล้วเชียว   แต่มันก็ด๋อยเอา  ด๋อยเอา

กระทู้นี้มาแก้ข่าวเฉยๆค่ะ  เพราะเราไปนั่งอ่านทุกคอมเม้นท์  ทุกกระทู้ที่เราตั้งอย่างละเอียด

เราสงสัยว่า  เรายังไม่ได้บอกว่าจะเลิกตามเรื่องเลย  

เราสู้ตาย  แค่เหนื่อยบ้าง เซ็งบ้างตามระดับน้ำทะเล

เห็นหลายท่านเลยต่อว่าว่าเราท้อแล้วจะเลิก ไม่เอาเรื่อง ไม่ตามเรื่อง

ไม่แรงไม่ร้อน  ไม่รีบไม่เร่ง  เราล่ะขัดอกขัดใจ 5555

เราขอบอกให้รู้เลยค่ะ  เรายังสู้  ยังตามเรื่องอยู่

ก็อย่างที่บอกว่าเราไม่ได้มาเล่าทุกรายละเอียดหรอกค่ะ

หลายคนอาจบอกว่าเราช้า  เราไม่แรง  ก็ต้องขออภัยในความที่ดูเหมือนไม่ทันใจทุกคนค่ะ

แต่เราจะบอกเราอ่ะขาวีน ขาเหวี่ยงตัวแม่  5555

เพราะฉะนั้นขอให้ทุกท่านวางใจ  แล้วยังไงจะมารายงานผลนะจ๊ะฮะ

เห็นทุกท่านให้ความสนใจ  ให้กำลังใจกันดีแบบนี้ก็ขอให้มีต่อไป

ไว้โอกาสหน้าถ้ารวยล้นเหลือจะทำรถหายอีก แล้วให้ท่านมาให้กำลังใจกันใหม่

(ยังกล้าคิด  ทุกวันนี้ยังไม่มีจะแ...ก 55555 )

จบเคสนี้เมื่อไหร่  จะสมัคร สส.ดีมิเคอะ  กุก กุก

ปล...สำหรับท่านที่ตอกย้ำในความเลวร้ายของมิตซู  หรือมีความเห็นที่ไม่ชอบมิตซู  ไม่ถูกใจ  ไม่ไหวเคลียเพราะเพลียใจ  อันนี้เราคงห้ามไม่ได้  แต่เราคงบอกได้แค่ว่า มันคงไม่ได้เป็นแบบนี้ทุกศูนย์หรือทุก Dealer  หรอก  ที่ดีๆยังคงมีอยู่ แต่เราไม่มีโอกาสเจอเอง  T^T  

ปล...เราคงซวยจริงๆ  ตอนนี้ก็ได้แต่โทษว่าเราซวยเอง  เพราะรถนี้ใช้ชื่อพี่เรา  และพี่เราครบเบญเพส(เขียนถูกมั้ยนะ?)    และเราก็จะเบญจเพสปีหน้า  อาจจะซวยไปพร้อมกันทีเดียว (ปลอบใจตัวเองสุดฤทธิ์)   พี่เราเครียด เราก็บอกว่าดีแล้วที่มันหายแบบพอมีทางตาม  ดีกว่าเฮียไปขับรถคว่ำยับเยิน ตายไปทั้งคนทั้งรถ  ถ้าเป็นอย่างนั้น  หนูคงเสียใจกว่านี้  (ปลอบใจกันไปพี่น้องสองหัว  T^T  )

ปล...ขออภัยที่แพล่มซะเยอะ  

ปล.....สำคัญมาก  สำหรับท่านที่ไปด้วยกันในวันนั้น เค้าคงรู้เองว่าใคร ขอขอบพระคุณในทุกความช่วยเหลือค่ะ  แต่ตอนนี้พวกเราสองคนพี่น้องจะดำเนินการกันเอง  ยังไงถ้าไม่ไหวจริงๆจะปรึกษาค่ะ  แต่ตอนนี้เราขอพึ่งตัวเองให้ถึงที่สุดค่ะ  มันมีบางอย่างที่เราไม่สะดวกจะให้ข้อมูลค่ะ  กราบขออภัยจริงๆค่ะ

จากคุณ : โมจิไส้หนำเลี๊ยบ
เขียนเมื่อ : 24 พ.ย. 53 21:45:33

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com