Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

บนเส้นทางแห่งมิตรภาพ ไม่จำกัด CC. ติดต่อทีมงาน

ใครที่สั่งเสื้อไป คงคุ้นเคยกับคำนี้แล้วนะครับ
" มิตรภาพ ไม่จำกัด CC. "
เพื่อนๆ ใหม่ๆ หลายๆ คนคงเห็นแล้วว่า
การเดินทางของพวกเราแต่ล่ะครั้ง
ไม่มีรุ่น ไ่่ม่มีค่าย แค่ขอให้มีใจ ในการเดินทางเท่านั้น !!!!

ผ่านพ้นไปแล้วนะครับ สำหรับ Mocyc@Ratchada Meeting in Phu-Uthai
ผมคิดว่า หลายๆ คนคงได้ความประทับใจ ติดตัวกลับบ้านไปบ้าง
ไม่มากก็น้อย ^^

ในตัวแทนของทิมงานในการจัดกิจกรรมครั้งนี้
ขอขอบคุณเพื่อนๆ ทุกๆ คนมากนะครับ
ที่ออกมาเดินทาง ร่วมกัน มาสนุกด้วยกัน
มาสร้างสีสัน และ เสียงหัวเราะ ไปพร้อมๆ กัน

ส่วนที่ขาดเสียมิได้ ก็คือ ทีมงานเบื้องหลัง ของกิจกรรมมีตติ้งครั้งนี้นะครับ
ที่ร่วมกัน ตั้งแต่ต้นจนจบ ทุกครั้งที่ีมีการประชุม ก็มาร่วมประชุมกันทุกครั้ง
การแบ่งงาน แบ่งหน้าที่ ในการเตรียมงาน ก็เป็นไปอย่างสะดวก
เพราะผมเชื่อว่า ทุกๆคน มีความตั้งใจ กับงานครั้งนี้เป็นอย่างมาก

ขอบคุณ

พี่ก้อย ที่เปิดบ้าน " หลักสี่ ที่เดิม " ในการประชุมทุกๆ ครั้ง รวมถึงในวันเดินทาง
ที่เป็นธุระในการจัดเตรียม น้ำดื่ม น้ำสี น้ำโซดา น้ำดอกคำฝอย ให้กับเพื่อนๆ
ในค่ำคืนแห่งความสนุกนี้นะครับ

นู๋อู๋ด สำหรับเสื้อแสนสวย ที่ใส่เมื่อไรก็หล่อเมื่อนั้น แถมยังมีป้ายชื่อเก๋ๆ ไว้ให้
ห้อยกันในวันเดินทางด้วยนะครับ

ผู้นำกลุ่ม และ ผู้ปิดท้าย น้ากร น้าหนิด น้าชล จ่าโหน่ง น้าดุ๋ย เจ้ากอล์ฟ เจ้านอตในการดูแลลูกกลุ่ม ตลอดเวลาในการเดินทาง ทั้งไป และ กลับ

น้าชล กับ เพื่อนโม ผมเคยบอกแล้วว่า สองคนนี้มาอยู่ในที่เดียวกันเมื่อไหร่ เสียงหัวเราะ จะเกิดขึ้นเมื่อนั้น ขอบคุณสำหรับกิจกรรมในยามค่ำคืนด้วยนะครับ

ป้าตูนคนสวย ^^
ไหนจะดูแลเรื่องเงินๆ ทองๆ ได้อย่างลงตัว ถูกต้อง แม่นยำ
ไหนจะต้องดูแลเรื่องอาหารการกิน ไว้ไหนพี่ๆ น้องๆ อย่างอิ่มหน่ำ
รวมถึง ตระเตรียมอะไรหลายๆ อย่างให้สำหรับงานในครั้งนี้

รวมถึงเพื่อนๆ ที่แวะเข้ามาร่วมประชุม ทุกๆ ท่านด้วยนะครับ
ยินดีมากๆ ที่เพื่อนๆ ได้ร่วมเสนอ ความคิดเห็น เพราะเราถือว่า เราคงทำงาน
นี้ไม่สำเร็จ ถ้าขาดความร่วมมือ ของทุกๆ คน

และที่สำคัญที่สุด

ห้องมอไซค์เล็กๆ ห้องนี้ ที่ทำให้เราทุกคนได้มีโอกาสมารู้จัก พบเจอ
และเป็นเพื่อนกัน

ทะโมนมันเป็นแค่เพียงชื่อเรียกกันเล่นๆ
แต่.... mocyc_ratchada@pantip.com นี่ล่ะ

ชื่อจริง ของเรา ^^

สุดท้ายนี้
ถ้าการจัดกิจกรรมครั้งนี้ มีสิ่งที่ใดที่ขาดตกบกพร่องไป ผมขอเป็นตัวแทน
ของทีมงานในการขออภัย เพื่อนๆ ทุกคนนะครับ

หรือหากท่านมี ข้อเสนอแนะ ขอติชม อะไร ใดๆ ก็แล้วแต่ แนะนำกันมาได้
นะครับ โดยท่านสามารถ หลังไมค์มาบอกผมโดยตรงได้เลยนะครับ
เรายินดีนำข้อเสนอแนะ ของทุกๆท่าน มาแก้ไข และ ปรับปรุง
เพื่อนกิจกรรม ครั้งต่อๆ ไป ที่จะเกิดขึ้น ในโอกาสหน้า wink

หวังว่า การเดินทางครั้งนี้ จะเป็นจุดเริ่มต้นในการเริ่มออกเดินทาง
ด้วยสองล้อคู่ใจของท่านต่อๆ ไป

" เมื่อเราออกเดินทาง มิตรภาพรอเราอยู่เสมอ "

แล้วเจอกันใหม่ เมื่อเวลาแห่งการเดินทางนั้นมาถึง

ขอบคุณครับ

ปล.

1 เด๋วดึกๆ หรือ เช้าๆ ป้าตูนคนสวย คงจะรายละเอียดต่างๆ มาบอกกล่าว
ให้เพื่อนๆ ได้อ่านเพิ่มเติมนะครับ

2 ขออนุญาต อุ๋บอิ๋บรูปถ่ายนี้ มาจาก FB คุณครูผู้น่ารัก ด้วยนะจ๊ะ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 53 18:52:01

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 53 18:48:31

จากคุณ : โรงละครแห่งความฝัน
เขียนเมื่อ : 28 พ.ย. 53 17:48:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com