Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

วันนี้พาเจ้า civic ek(ตาโต) ไปเข้าศูนย์มา แนะนำทีครับ ติดต่อทีมงาน

วันนี้เอารถ civic ek(ตาโต) ไปเช็คที่ศูนย์มาครับ
ได้ผลรายการที่ต้องเปลี่ยนดังนี้
ลูกหมากกันโคลงหน้า 1648
ลูกหมากแกนแร็ค 1685
ลูกหมากปลายแร็ค  1394
ยางหุ้มแร็ค   495
บู๊ซสวิงอาร์มหลัง 767
ยางปะกับกันโคลงหน้า 300
ทุกรายการ ต้องคูณ 2 หมดครับ เพราะสองข้าง
รวมค่าแรงอีก 1984 ค่าตั้งศูนย์ อีก 550 บาท
ค่าใช้จ่ายรวม หมื่นหกกว่าๆ ครับ จะเป็นลม
เลยขอกลับบ้าน นอนคิดก่อนครับ หุหุ

เลยอยากทราบว่า อะไหล่ทั้งหมดที่ว่ามา
มีของเทียบที่ใช้ได้ ราคาถูกกว่านี้ แนะนำไหมครับ
ในกทม หาซื้อไหนครับ รถอยู่ ตจว แต่ผมอยู่ กทม ครับ
ว่าจะซื้อจาก กทม ไปให้อู่นอกเปลี่ยนให้ครับ
ค่าแรงคงลดลงด้วย กรุณาแนะนำอะไรเพิ่มเติมทีครับ
ไม่ค่อยได้ซ่อมรถ+งบน้อย เอาพอใช้งานได้ปกติพอครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : MachineGun
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 53 14:05:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com