Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

. . . . แฟนผมบอกว่า แต่ก่อน LOGO รถโตโยต้า ไม่ใช่แบบนี้ . . . . . ติดต่อทีมงาน

.
.

เธอเถียงกับผมจริงๆจังๆ ว่า แต่ก่อน โลโก้ โตโยต้า  เป็น รูป น้องอีกาน่ารักๆ สีดำ  

เธอบอกว่า เนี่ยแหละ เป็นโลโก้ อย่างเป็นทางการแต่ก่อน  

ผมพยายามจะอธิบายว่า มันไม่ใช่  ...  แต่ผม ก็ไม่ค่อยรู้เรื่องเหมือนกัน  จำได้ว่าตอนเด็กๆ  เคยเห็น เจ้าตัวอีกานี้เหมือนกัน  ( ไม่ทราบ ตอนนี้ยังมีอยู่หรือเปล่า )

มันคือ Logo  ของอะไรหรอครับ  แต่จำได้คร่าวๆ ว่าเกี่ยวกับ โตโยต้าเนี่ยแหละ

จะได้เอาไปอธิบายแฟนถูกครับ   เพราะเค้าฝังใจมาตลอด ว่านั่นคือ โลโก้อย่างเป็นทางการจริงๆ นะ

.
.

จากคุณ : A r t F u l l Y
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 53 20:32:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com