Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีใครถอยรถใหม่แล้วไปติดแก๊ส LPG กันมาแล้วบ้างครับ ติดต่อทีมงาน

อยากรู้ครับ...มีใครใจถึง เจาะรถติดแก๊ส LPG ตั้งแต่ป้ายแดงบ้างครับ

ผมอยากถอยป้ายแดงครับ แต่ติดตรงค่าเชื้อเพลิงนี่แหละ เครียดครับ
เลยตัดสินใจยากครับ หรือจะกลับไปถอยรถมือสองแล้วไปติดแก๊สดี

คันเก่าของผมใช้รถอายุมานานกว่า 15 ปีแล้วครับ
เลยจะปลดระวางมาดูรถรุ่นใหม่บ้างครับ

แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจเลือกครับว่าจะซื้อรุ่นไหนดี

ขอบคุณทุกความเห็นครับ

อันนี้ log in ภรรยาผมครับ

เธอฝากถามมา ห้องนี้ไม่มี แจกกิ๊ฟ
ใครไม่ใช้ แจกกิ๊ฟให้แฟนผมด้วยครับ
ขอบคุณครับ

จากคุณ : snas89Pink
เขียนเมื่อ : 29 พ.ย. 53 22:05:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com