Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<ช่วยโหวตหน่อย>>> ระหว่าง Swift ,Mazda2 ,Aveo, Fiesta , March อันไหนดี ติดต่อทีมงาน

Swift (35 คน)
  Mazda2 (21 คน)
  Aveo (5 คน)
  Fiesta (48 คน)
  March (22 คน)

26.72%
  Swift (35 คน)
 16.03%
  Mazda2 (21 คน)
 3.82%
  Aveo (5 คน)
 36.64%
  Fiesta (48 คน)
 16.79%
  March (22 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 131 คน

ขอความช่วยเหลือจากท่านทั้งหลายช่วยเลือกให้ทีต้องตัดสินใจภายใน 3 วันนี้เท่านั้น ระหว่าง suzuki swift mazda2 chevrolet aveo ford fiesta nissan march ประเด็นสำคัญขับเยอะต้องการรถเล็กและประหยัด ช่วยหน่อยนะคะ เอาแบบจริงจังนะ

-*- เพิ่มเติมค่ะ อยากได้ข้อดีข้อเสียของแต่ละตัวด้วยละกันนะคะ ผู้รู้ช่วยตอบด้วยค่ะ รถคันแรกในชีวิตไม่อยากเสียความรู้สึก ค่ะ

แก้ไขเมื่อ 09 ธ.ค. 53 18:39:09

จากคุณ : DeoxyDNA
เขียนเมื่อ : 9 ธ.ค. 53 18:12:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com