Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเกี่ยวกับการเปลี่ยนล้อแม๊ก..ในรถเก่า... ติดต่อทีมงาน

น้องโต...รถเก่าที่บ้าน เครื่องยนต์ยังดีอยู่ อยากจับแต่งตัวให้สวยงามด้วยการเปลี่ยนเป็นล้อแม๊กซ์ซะ.....ของเดิมเป็นล้อกระทะ...ขอถามดังนี้

1. แถวรามอินทรา ร้านล้อแม๊กซ์เยอะแยะไปหมด ไม่รู้จะเข้าร้านไหนดี
ใครพอมีร้านที่ไว้ใจได้แนะนำมั่งมั้ยค่ะ (กม 1-9)
2. เปลี่ยนแต่วงล้อแล้วเอายางเดิมใส่กลับไปได้หรือไม่ เสียดาย ยางยังใหม่อยู่เล้ย...หรือต้องเปลี่ยนยกชุดทั้งแม๊กซ์+ยางรถ
3. สนนราคาประมาณเท่าไรค่ะ...เฉพาะแม๊กซ์ไม่รวมยางรถ....หรือแม๊กซ์+ยางรถ

ถามเอง..งง เอง....ขอคำแนะนำหน่อยค่ะ

จากคุณ : kjean
เขียนเมื่อ : 12 ธ.ค. 53 10:09:54

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com