Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

avanza หรือ jazz จะตอบโจทย์ในชีวิต ของผม ช่วง 8-10 ปีนี้ได้รึเปล่าครับ พี่ ๆ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ..ปรกติ อยู่ห้อง Blueplanet ครับ

คิดมานาน ว่าจะออกรถดีมั้ย สำหรับ ต้นปีหน้า ตอนนี้เลือกไว้คือ avanza กับ Jazz เกียร์ ออโต้ครับ ดูจากราคา แล้วไม่ต่างกัน

รถคันนี้ ให้แฟนใช้ซะส่วนใหญ่ครับ ขับไปทำงาน ส่วนผม ทำงานที่บ้าน และผมชอบขับ กะบะที่บ้าน เกียร์ธรรมดา ครับ ... กิจกรรมก็ไม่มีอะไรมาก วันหยุดก็ขับรถไปเที่ยวต่างจังหวัดไม่ไกลนักครับ ตอนนี้ก็มีกันแค่ 2 คน ยังไม่คิดมีตัวเล็กครับ แต่อีก 2-3 ปี น่าจะมีครับ

ใครที่เคยลอง 2 ตัวนี้แนะนำทีครับ

จากคุณ : ติง ซ่าน เปิ่น
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 53 15:22:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com