Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ควันหลง F1 ณ ราชดำเนิน ถ้าเด็กแว๊นซ์อยากปิดถนนโชว์ออฟบ้างจะทำได้มั้ย ติดต่อทีมงาน

เป็นเพราะได้แชมป์โลกและในนามบริษัทที่คนไทยถือหุ้นใหญ่ใช่มั้ยถึงทำเรื่องปิดถนนราชดำเนินได้(ถนนสายประวัติศาสตร์)
หรือรวมๆเพราะมันคือสุดยอดนวัตกรรมยานยนต์ ที่คนส่วนใหญ่ยอมรับว่ามันถูกมันดีเป็นที่ยอมรับ..

แค่มองกลับกันนะครับว่าถ้าเกิดวันหนึ่ง
ซึ่งต่อไปอาจจะมีแข่งพวกรถสองล้อแนวจรวดทางเรียบแบบสรีตท จนเป็นที่โด่งดังไปทั่วโลก ทั่วโลกต่างยอมรับในตัวนักแข่งแว๊นซ์ไทย
แล้วอยากจะปิดถนนฉลองชัยที่ถนนราชดำเนินบ้างได้มั้ยครับ

ป.ล.วันนี้ถามคนที่ไปดู F1 ที่ราชดำเนินมาบอกคนเยอะมากๆมองรถแทบไม่เห็นลูกเด็กเล็กแดงเพียบ มาวิ่งไม่กี่นาทีก็เสร็จ จบงาน

จากคุณ : ผมแอบชอบคุณ!!
เขียนเมื่อ : 18 ธ.ค. 53 19:55:53

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com