Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระบะ 3.0 Turbo VS. เก๋ง 2.0 ติดต่อทีมงาน

กระบะ เคื่อง ดีเซล  และ เก๋ง เครื่อง เบนซิน ครับ

อยากทราบ อัตราการสิ้นเปลืองครับ

อัตราการเร่งตอนขึ้นเขาครับ

และ Top Speed ของรถทั้งสองแบบนี้ เท่ากันไหมครับ  N/A ทั้งคู่ครับ

เช่น vigo 3.0 กับ altis 2.0 , camry 2.0

dmax 3.0 กับ civic 2.0, accord 2.0

navara 3.0 VS Lancer ex 2.0

triton 3.0 VS mazda 3  2.0

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 53 16:20:42

แก้ไขเมื่อ 22 ธ.ค. 53 15:27:50

จากคุณ : Rombax
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 53 15:26:50

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com