Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

=^^=User's Review ฉบับ ผู้หญิงแต่งรถ (Lancer EX --->Evolution X-Body part )=^^= ติดต่อทีมงาน

ก่อนอื่น ต้องขอสวัสดีเพื่อนๆพี่ชาวรัชดาก่อนนะคะ

เข้ามาอ่าน มาหาความรู้ที่นี่นานแล้ว แต่ไม่ค่อยได้โพส เมื่อก่อนใช้แต่รถที่บ้าน ตอนนี้มีรถของตัวเองแล้ว ก็เลยโพสมากขึ้นค่ะ

เคยเอารูปรถตัวเองโพสตามกระทู้ต่างๆในนี้ เลยมีหลายๆท่านกระซิบมาว่าอยากให้รีวิวให้ดูหน่อย

วันนี้ว่างๆเลยแวะมารีวิวค่ะ

เราเรียกรถเราว่าน้องสาว ชื่อเจ้า Happy ค่ะ

ชื่นชอบ Evolution เป็นการส่วนตัว เลยจะจับเจ้าแฮปปี้แปลงร่างเป็น Evolution X ค่ะ(เฉพาะ Body Part นะคะ)

ก่อนอื่นต้องขอบอกว่า การแต่งรถคันนี้มีคุณแฟน ช่วยคิด ช่วยเสนอแนะ ดูรายละเอียด และช่วยพาไปทำค่ะ ส่วนเราก็มีหน้าที่หาแบบ เสาะแสวงหาของมาแต่ง และหาอู่ทำค่ะ ช่วยกันแต่งน่ะค่ะ  แต่ถ้าอันไหนที่เราไม่เห็นด้วย แฟนต้องตามใจเราค่ะ อิอิ

การรีวิวครั้งนี้ขอไม่พูดถึง ข้อดี ข้อเสีย และปัญหาของรถคันนี้นะคะ ขอให้ดูรีวิวจากกระทู้อื่นละกันค่ะ เนื่องจากว่ารถคันนี้เราใช้มาหมื่นกว่าโล พบแค่ปัญหาเรื่องลูกลอยเสีย และก็แก้ไขเรียบร้อยแล้วค่ะ

มาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ เนื่องจากเจ้าแฮปปี้เป็น EX สีขาว ก็เลยหาแบบ Evo X สีขาวมาเป็นต้นแบบค่ะ

อยากได้ตัวจริง แต่ตังค์ไม่ถึง ขอก็อปปี้ละกันนะจ๊ะ Evo x จ๊า

จากคุณ : Rikan
เขียนเมื่อ : 23 ธ.ค. 53 12:54:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com