Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอบ่น NGV หน่อยเถอะ ติดต่อทีมงาน

ผมอยู่จังหวัดลำปางครับ  เบื่อมากกับการที่ต้องรอเติม NGV เพราะช่วงนี้เหมือนแก็สจะขาดบ่อยมากกกกกกกกกก  เวลามีแก็ส ปั้มทุกปั้มที่ลำปาง มันก็ ดันไปขายให้รถใหญ่ก่อนโดยให้รถใหญ่ 3 หัว แล้วมีแต่รถสิบล้อเต็มปั้ม รถติดเยอะมาก รถเล็กให้โควต้าแค่ 50 คันครับ หัวเดียว แต่ไม่ถึงคันที่ 50 หรอกครับ หมดตั้งแต่คันที่ 40 กว่าแล้วครับ  เหอะๆๆ  ตอนนี้มีเพื่อนจะติด NGV หลายคันครับ ผมเลยชวนไปเติมแก็ส ด้วยกัน  เหอะๆๆ ไม่บอกหรอกครับว่าเจอปัญหาอะไร ก็ให้เค้าตัดสินใจเอาเองครับ  

ปล   เกือบลืมครับ เส้นสายเหนือเป็นต้นไป NGV ขาดเหมือนกันครับ แต่ยังดีบ้างปั้มเค้าจ่ายให้แบบแฟร์ๆ ครับ

จากคุณ : ohehkung
เขียนเมื่อ : 25 ธ.ค. 53 16:51:40

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com