Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

!!!!DIY!!!!ต้อนรับปีใหม่ เปลี่ยนสายพานกับกรองอากาศกันดีกว่า^^ ติดต่อทีมงาน

สวัสดีปีใหม่ล่วงหน้าครับ วันนี้วันดี ปีใหม่ ท้องฟ้าแจ่มใสพาใจสุขสันต์ ยิ้มให้กันในวันปีใหม่ โกรธเคืองเรื่องใดจงอภัยให้กัน!!! เอาเข้าไปลงทะเลสะแล้ว(-.-)
เข้าเรื่องกันดีกว่าครับ คือวันนี้ผมหยุดอยู่บ้านไม่รู้จะไปไหนดี(สะงั้น) หลังจากทำความสะอาดบ้านเรียบร้อยแล้วก็ เลยมีเวลาว่างที่จะมาทำรถน่ะครับ เพราะว่าตอนนี้อะไหร่ก็ดองได้ทีแล้ว!!! ไม่ใช้แค่ซื้อมาตั้งแต่ต้นเดือน แต่ยังไม่มีเวลาทำเลยน่ะครับ วันนี้เลยได้ฤกษ์งามยามดีก็ได้ถือโอกาสเปลี่ยนอะไหร่ที่ซื้อมาเลยดีกว่าครับ เรามาดูก่อนดีกว่าครับว่ามีอะไหร่อะไรบ้างที่ผมจะเปลี่ยนวันนี้
1.พระเอกของเราครับ สายพาน
2.กรองอากาศ
3.เม็ด
4.หัวเทียน
5.น้ำมันเครื่องและน้ำมันเฟืองท้าย

จากคุณ : นิสิตน้อย
เขียนเมื่อ : 29 ธ.ค. 53 16:20:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com