Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++ เชิญมาวิเคราะห์ภาพอุบัติเหตุรถตู้จากกล้องกันครับ แบบเฟรมต่อเฟรม +++ ติดต่อทีมงาน

ในกระทุ้นี้ผมอยากจะให้วิเคราะห์ในเรื่องของภาพอุบัติเหตุรถตู้จากกล้อง
วงจรปิดเท่านั้นนะครับ ไม่อยากให้เน้นไปที่ประเด็นว่าใครผิดหรือใครถูก
หรือหรือคนขับอ่ะไรแต่อย่างไร ทั้งนี้ผมเห็นว่ารูปจากกล้องมันดูยากเลย
จับมานั่งวิเคราะห์ตีเส้นทั้งวัน อย่างไรผมขอน้อมรับทุกข้อความคิดเห็น
ที่แตกต่างและทุกมุมมองของเพื่อนๆนะครับ ขอบคุณครับ..

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 53 20:12:40

แก้ไขเมื่อ 30 ธ.ค. 53 20:11:13

จากคุณ : ๐ Napram ๐ ชโลมเลือดในอ่างทอง
เขียนเมื่อ : 30 ธ.ค. 53 20:01:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com