Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วยครับ...น้ำแตก....ทำไงดีครับ.... ติดต่อทีมงาน

อ่านหัวข้อแล้วอย่าคิดมากนะครับ เพื่อนๆ ผมมีเรื่องรบกวนน่ะครับ คือว่ารถผมอยู่ดีๆ ไอกระบอกนัำที่ใส่น้ำสำหรับปัดน้ำฝนนั้นอยู่ดีๆมันรั่วน่ะครับ มีน้ำหยดอยู่ที่บริเวณหน้ารถเจิ่งนองไปหมดเรย ผมเลยอยากรบกวนถามเพื่อนๆว่า ในกรณีนี้ไปแจ้งทางศูนย์ฮอนด้า เขาจะช่วยเช็คและเปลี่ยนอะไหล่ให้ไหมครับ (รถผมนิวซิตี้ ออกมาได้ แปด เดือนแล้วครับ) หรือว่าทางประกันชั้นหนึ่งเขาจะให้เราเคลมไหมครับ เพื่อนๆใครมีความรู้แนะนำหน่อยครับ แต่ในใจผมคิดว่าถ้าแค่ท่อแตก หรือหลุด และราคาไม่แพง ผมเปลี่ยนเองจะคุ้มกว่าไหมครับ...ขอบคุณล่วงหน้านะครับที่แนะนำผม
   ต้องขออภัยด้วยนะครับ ที่ตั้งกระทู้ไม่เหมาะสม...ขออภัยสำหรับเพื่อนๆที่ซีเรียสด้วยครับ  

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 54 13:43:37

จากคุณ : Newversion
เขียนเมื่อ : 9 ม.ค. 54 23:10:02

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com